Media Converter 10/100/1000 Mbps

Media Converter 10/100/1000 Mbps

แบนด์วิธ : 10/100/1000 Mbps
ชนิดหัวต่อ : SC Connector (ไม่ต้องใช้ Module)
รูปแบบสาย : Single Fiber / Single Mode
ระยะสาย Fiber : สูงสุด 20 กิโลเมตร
การรับประกัน 2 ปี (Pro-care*)
** สินค้าจำหน่ายเป็นคู่ (Transmiiter + Receiver)

Sale!

1,490.00 ฿ 899.00 ฿

Media Converter 10/100/1000 Mbps

แบนด์วิธ : 10/100/1000 Mbps
ชนิดหัวต่อ : SC Connector (ไม่ต้องใช้ Module)
รูปแบบสาย : Single Fiber / Single Mode
ระยะสาย Fiber : สูงสุด 20 กิโลเมตร
การรับประกัน 2 ปี (Pro-care*)
** สินค้าจำหน่ายเป็นคู่ (Transmiiter + Receiver)

มีสินค้าอยู่ 99

รหัสสินค้า: GMDC-1 หมวดหมู่: ป้ายกำกับ:

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น

Next Post

Passive Balun 1080P

รุ่นสินค้า : BL-01 ชนิดสินค้า : บาลันชนิดไม่ต้องใช้ไฟเลี้ยง (Passive) ระบบที่รองรับ : TVI/CVI/AHD/CVBS ความละเอียดที่รองรับ : 1080P/960P/720P ความยาวของระยะสายสัญญาณ : สูงสุดที่ 300 เมตร คุณสมบัติเสริม : มีวงจรป้องกันไฟเกิน, แรงดันสูงชั่วขณะ การรับประกัน : 3 เดือน (Pro-Care*)